Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ติดแก๊สกับ Versus ดีไหมคะ? ติดต่อทีมงาน

พอดีเมื่อวานเข้ามาถามในห้องนี้ว่าจะติดแก๊สดีไหม ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพี่ๆในห้องนี้มากเลยนะคะ ได้รับคำแนะนำเยอะเลยค่ะ และได้ข้อสรุปว่าติดดีกว่า เลยเริ่มมองหาร้านติดแก๊สค่ะ เมื่อเช้าขับผ่านร้าน Versus ลำลูกกา อยู่ใกล้บ้านมากๆค่ะ เลยอยากทราบว่าติดที่นี่ดีไหมคะ? พอดีได้รับคำแนะนำจากพี่ๆที่ห้องนี้ว่าให้เข้าไปดูคลับ Mitsubishi Lancer Ex ว่าเขาติดกันที่ไหนดี งานเรียบร้อย ไปอ่านมาแล้วค่ะ แต่ยังไม่ได้ดูว่าร้านที่เขาแนะนำกันมันอยู่ที่ไหน แต่ยังไม่เจอใครเอา EX ไปติดที่ VERSUS เลยค่ะ และอีกอย่างเข้าไปอ่านในคลับมา เขาบอกว่ารุ่น GT 2.0 ติดแล้วไม่ค่อยมีปัญหา คือจบงานได้ แต่ GLS 1.8 นี่สิค่ะ เขาบอกปัญหาไม่ค่อยจบ เอ้อ! เครียดจังค่ะ รถเราเป็น GLS 1.8 ด้วยอ่ะ ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ ใครเคยมีประสบการณ์บ้างคะ

จากคุณ : @WE BUY IN
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 55 17:07:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com