Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำ MTB ราคาไม่เกิน 15K ติดต่อทีมงาน

ช่วยแนะนำ MTB ราคาไม่เกิน 15K หน่อยครับ เล็ง Bianchi KUMA 4700 2013  เอาไว้ ชอบทรงเฟรม อยากถามว่าคุ้มมั้ยครับ ถ้าเปรียบเทียบกับตัวใกล้เคียงกัน เช่น
MERIDA MATTS TFS100D
MERIDA รุ่น MATTS 40D
Bianchi KUMA 4600
และช่วยแนะนำร้านที่มี Bianchi KUMA 4700 หน่อยครับ

จากคุณ : lek land
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 55 20:26:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com