Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

...ตู้ไฟ007...ลุยเดี่ยว...พาเพื่อนๆเที่ยว...วังน้ำเขียว...สารคาม...สาย2216...วัดผาซ่อนแก้ว...ภูทับเบิก...1,608 กิโล ติดต่อทีมงาน

...ครั้งนี้ไปคนเดียวค่ะ...เป็นการทำตามฝันที่ฝันไว้มานาน...อยากขี่รถไกลๆ

...อีกอย่าง...เป็นการทดสอบภาคปฎิบัติ...เรื่องการขึ้นเขา...ที่คาใจมานาน...ว่า...ตู้ไฟ007...จะทำได้มั้ย...จะรอดกลับมารึเปล่า

...เริ่มเดินทาง...17 พ.ย.55 ถึง 21 พ.ย.55

...เป็นการขี่ไป...เรียนรู้ไปพร้อมๆกัน...กับเจ้า250cc...และต้องแก้ไขปัญหาให้ได้...ด้วยตนเอง

...ก่อนเข้าเรื่อง...ตู้ไฟ007...ต้อง...ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกๆคน...ที่เข้ามาแนะนำตู้ไฟ...ให้ความรู้ตู้ไฟ...ในกระทู้ต่างๆ...ขอบคุณเพื่อนๆทุกคน...ที่เข้ามาให้กิ้บ...ให้กำลังใจตู้ไฟ007

...เพราะเพื่อนๆ...ทำให้ตู้ไฟ007...มีวันนี้ค่ะ...ขอบคุณจากใจจริงค่ะ

จากคุณ : ตู้ไฟ007
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 55 23:17:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com