Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Proton Preve 1.6 CFE Turbo 7เกียร์ น่าซื้อมาใช้ไหมครับ ติดต่อทีมงาน

น่าซื้อ น่าใช้ (11 คน)
  น่าซื้อ ไม่น่าใช้ (0 คน)
  ไม่น่าซื้อ น่าใช้ (12 คน)
  ไม่น่าซื้อ ไม่น่าใช้ (4 คน)

40.74%
  น่าซื้อ น่าใช้ (11 คน)
 0.00%
  น่าซื้อ ไม่น่าใช้ (0 คน)
 44.44%
  ไม่น่าซื้อ น่าใช้ (12 คน)
 14.81%
  ไม่น่าซื้อ ไม่น่าใช้ (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 27 คน

สเป็กดูในลิ้งค์ครับ คุณว่าน่าใช้ไหม

ผมว่าน่าใช้ดีครับ เพราะประกันตั้ง 5 ปี 1.5แสนกิโลเมตร มาพร้อมกับ 7 เกียร์ ผมว่ามันต้องมีอะไรไม่ธรรมดา  อย่าง Proton Exora ก็เป็นรถใส่ turbo ผมว่า Proton ชักจะไม่ธรรมดาซะแล้ว  แล้วคุณหละ คิดอย่างไรครับ

จากคุณ : bingoman
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 55 22:20:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com