Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความรู่้เกี่ยวกับ LEXUS CT200h ด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

มี plan ว่าจะซื้อ CT200h มาเป็นสมาชิคในครอบครัวครับ
ที่นี้ติดอยู่ตรงที่ว่าไปสืบราคามา เกรย์ ในราคาที่ถูกกว่า ศูนย์ เยอะเลย
แถมได้ option ตัว TOP เลยครับ แต่ที่เนี่ผมลังเลอยู่อย่างเดียวครับ

คือเจ้า Navigator ที่ติดมากับรถมันเป็น Version ภาษาญี่ปุ่น
มันสามารถ update แล้วเปลี่ยนไปใช้ภาษาไทยได้มั้ยครับ?

อีกเรื่องที่กำลังสับสนอยู่คือ ผมก็มองเจ้า IS250 ไว้เหมือนกันครับ แต่เป็นมือ 2
เห็นราคาตกลงมาเยอะก็คิดว่านะจะคุ้มกว่าซื้อ CT200h หรือป่าวเอาเงินไปเติมน้ำมันได้อีกเยอะ
แต่ก็กลัวว่าซื้อมาแล้วจะมีปัญหาเยอะ อีกอย่างก็เห็นว่าใกล้จะตกรุ่นแล้ว แต่ลึกยังแอบชอบอยู่

ระหว่าง 2 ตัวที่กล่าวมาตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ ตัวผมอายุ 25 ครับ
ขอบคุณครับ

จากคุณ : A t a m a ' Z
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 55 19:42:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com