AUDI 80 - ลูกปืนล้อ และ แร็คลูกหมาก

เพิ่งออก AUDI 80 (Used Car) ปี 95, ตอนเลี้ยวรถ หมุนพวงมาลัย มีเสียงดังที่ล้อ และบริเวณ ก้านต่อจากพวงมาลัย ไม่แน่ใจว่าสาเหตุมาจาก ลูกปืนล้อแตก หรือ แร็คลูกหมาก, คันชักคันส่ง พวงมาลัย หลวมกันแน่  จึงขอเรียนถามผู้รู้ ใครก็ได้ช่วยตอบคำถามพร้อมวิธีแก้ไขด้วยครับ

ราคาลูกปืนล้อ ลูกละเท่าไรครับ ?
    ราคาค่าเปลี่ยนลูกหมาก เท่าไรครับ ?

Thank you !!!

แก้ไขเมื่อ 11 ส.ค. 46 10:26:00

จากคุณ : Hokky (Hokky) - [ 11 ส.ค. 46 10:23:01 ]