รถใหม่จำเป็นต้องเคลือบสีตามศูนย์บริการเพื่อให้ดูใหม่เสมอ จำเป็นหรือไม่ครับ อยากขอคำแนะนำ

ซื้อ sport rider 3.0G รุ่น TOP ไม่มีแถมเคลือบสีรถให้เลยติดต่อถามไปที่ศูนย์คาดูแลคเพื่อจะเคลือบสี มีให้เลือกระหว่างของคาดูแลคกับเแม็คไคว์ อยากให้เพื่อนๆที่เคยใช้บริการแนะนำด้วยครับว่าจะเลือกของอะไรดีและมีความจำเป็นไหมครับที่จะต้องเคลือบสีรถใหม่ ราคาเท่ากันที่ 4,500บาทครับ

จากคุณ : lovegood - [ 29 ส.ค. 46 04:46:43 ]