** ใครใช้camryรุ่นใหม่อยู่บ้าง ** ผมมีปัญหาเบาะหน้าดังเอี๊ยดอ๊าดๆๆ แผงข้างประตูมีเสียงดัง ใครเป็นเหมือนกันบ้าง

แล้วก็ด้านซ้ายจะมีเสียงดังกิ๊กๆๆๆๆ จับไม่ได้ว่าเป็นเสียงอะไร เพื่อนๆคนไหนมีปัญหาแบบเดียวกันบ้าง แล้วซ่อมหายหรือเปล่า ถ้าหายซ่อมกันที่ศูนย์ไหนครับ รำคาญมานานมากๆแล้วครับ อยากทำให้เสียงมันหายๆไปจัง รู้สึกเสียดายตังค์ เสียความรู้สึกจัง รถก็เพิ่งใช้ไปพันกว่าโลเอง ไม่น่ามีปัญหาเลย เฮ้อ

จากคุณ : MY2K - [ 28 พ.ย. 46 15:11:24 ]