ถูกอุ้มถูกรุมถูกต้อนในงานมอเตอร์เอ็กซ์โปครับ

555เจอสภาพนี้ในบรรดาบูทเครื่องเสียงรถยนต์ครับ เข้าไปแต่ละบูทนี้ไปของลองฟังไม่ได้เลยครับ พี่แกพยายามจะปิดการขายให้ได้ saleของสินค้าบางยี่ห้อ อยู่กับร้านนึง พอเราสนใจยี่ห้อของแก พี่แก ก็พาไปฟังยี่ห้อนี้ในร้านคู่แข่ง เอ้อแบบนี้ก็มีแถมเชียร์ให้ติดกับร้านคู่แข่ง แต่ส่วนใหญ่ไปร้านไหน ๆ จะถูกเชียร์ถูกจับให้จองให้ได้ น่าเบื่อจริงๆ ต้องการแค่ศึกษาหาข้อมูล ค่อย ๆ ดู แต่หลายบูทเลยโดนพนักงานประกบติด พาไปฟังรถคันโน้นคันนี้จนอึดอัดครับ เดินได้ไม่กี่ร้านเลยเดินหนีไม่กล้าเข้าไปอีกเลย

จากคุณ : กบ - [ 9 ธ.ค. 46 23:56:25 A:203.170.131.233 X: ]