=====รวมสเปกรถยนต์เก่าแบบครบครัน โดย MR.Runabout=====

เนื่องในวันเกิดผมและเทศกาลปีใหม่ที่ใกล้เข้ามาถึงแล้ว ก็เลยอยากรวบรวมสเปกรถที่มี แต่เป็นรถเก่า
    มาให้ทุกคนได้ดูกันและจะได้นำไปใช้กันได้ ถือว่าเป็นของขวัญปีใหม่เลยละกัน เป็นรายละเอียดคร่าวๆครับhaha
    ผมมีสเปกรถเยอะมาก ก็เลยอยากเอามาแบ่งปันกันครับ รถทุกรุ่น เป็นรถที่ขายในเมืองไทยครับ

หากขาดตกบกพร่องประการใด ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย รับคำติชมเสมอ อย่าลืมโหวตด้วยครับwink

จากคุณ : MR.Runabout - [ 23 ธ.ค. 46 10:41:17 ]