นิสสัน เซดริก แท็กซี่ ในไทยมีคนเจอแล้ว

ที่ผมเคยตั้งกระทู้ถามไว้ขณะนี้มีคนเจอแล้วโพสต์เมื่อ:
    จาก
    24/12/2003-10:00 GMT+7
    --------------------------------------------------------------------------------
    นิสสัน เซดริก เคยเห็นวิ่งแถวรังสิต Taxi เขียวเหลือง บางครั้งก็เห็นจอดซ่อมในซอยก่อนถึงทางเข้าเมืองเอก ม.รังสิต ใกล้ร้านก๋วยเตี๋ยว

ตอนผมเจอเจอที่ห้วยขวางครับ
    ไม่น่าเชื่อ รถเครื่อง 3000 กินน้ำมันจะตาย แต่มีเป็นแท็กซี่
    ไม่มีอะไรครับ เอามาให้ดูเล่นๆ

จากคุณ : MR.Runabout - [ 28 ธ.ค. 46 00:31:57 ]