benz วันนี้กับเมื่อ กว่า 10 ปีที่แล้ว คุณว่ามีอะไรเปลี่ยนแปลงไปมั่ง

ผมสังเกตความรู้สึกของคนที่ใช้เบ็นซ์วันนี้นะครับ
    1. ราคายังสูงติดลมอยู่เหมือนเดิม คนที่จะซื้อก็จะต้องเป็นคนค่อนข้างมีเงินเหลือเฟือ
    2. รถวัสดุจะดูไม่เข็มแข็งบึกบึนเหมือนเมื่อก่อน ผมจำได้ว่าเมื่อก่อนเคยขึ้น รุ่นตาตักแตน จำไม่ได้ว่าระหัสอะไร วัสดุภายในนี่ เนี๊ยบทน แข็งแกร่งบึกบึนสุดๆ
    3. จุกจิกและเปราะมาก ยิ่งระบบไฟฟ้า รวนบ่อยๆ
    จริงไหมครับ

จากคุณ : sos - [ 19 ม.ค. 47 10:10:36 A:203.113.45.228 X: ]