สองถามเรื่องจะจอง Jazz ค่ะพี่ Jimmy และพี่ ๆ ห้องรัชดาช่วยหน่อยนะค่ะ

คือว่า จะไปดูที่ศูนย์พรุ่งนี้แล้วค่ะ คงไปดูที่ศูนย์นวมินทร์แถวบ้าน

อยากถามว่า.....ควรจะขอของแถม หรือต่อรองอะไรดีค่ะ

ไม่มีประสบการณ์ด้านนี้เลยค่ะ......- -" (รถคันแรกในชีวิตหน่ะค่ะ)

หรือคิดว่าควรจะไปจองศูนย์อื่น ที่ไหนดีค่ะ

หรือควรจะรองาน Motor Show ค่ะ มันจะมี Minor change หรือเปล่า

ประมาณว่า เปลี่ยนเป็น Vtec อะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ.............

แก้ไขเมื่อ 31 ม.ค. 47 22:55:26

แก้ไขเมื่อ 31 ม.ค. 47 22:53:47

จากคุณ : ไม่รู้จะชื่ออะไรดี - [ 31 ม.ค. 47 22:52:47 ]