%%% รูปสาวๆ พริตตี้กันอีกครั้ง ( มือใหม่หัดถ่ายนะคะ ) %%%

วันนี้ได้ฤกษ์ไปงานมอเตอร์โชว์มาค่ะ  พ่อคุณสุดที่รักเธอจะไปดูของแต่งรถ เราเลยคว้ากล้องดิจิตอลตัวใหม่ เพิ่งซื้อได้ไม่กี่เดือนไปด้วย กะว่าจะตามไปถ่ายพริตตี้  ปล่อยคุณชายเธอเดินดูรถให้หนำปอด  ( หรือแอบไปเหล่พริตตี้ซะก็ไม่รู้ )
    ส่วนเราก็กดชัตเตอร์สาวๆ อย่างเดียวเลย  อิอิ

เพิ่งหัดถ่ายรูปได้ไม่นาน เลยขอเอารูปมาลงกับเค้าสักหน่อย  งานนี้เน้นรูปสาวๆ อย่างเดียวค่ะ

สวยยย  ใส  จนคนถ่าย ถ่ายไปอิจฉาไป  บางคนถ่ายออกมาแล้วยังลืมเลยว่า เอะ!!! เราไปถ่ายมาจากบูธไหนเนี่ย

รูปอาจจะไม่ชัดไปบ้างต้องขออภัยนะคะ  

รูปแรกไปดูกันเลย  สาวคนนี้เธออยู่หน้างานค่ะ  อยู่ๆ แถวๆ แถบขายแม็คนี่แหละ  จำบูธไม่ได้ซะแระ ...

หน้าใสดี

แก้ไขเมื่อ 02 เม.ย. 47 01:48:50

ไฟล์รูปภาพ

จากคุณ : *แชมพู* - [ 2 เม.ย. 47 00:10:35 ] ส่งภาพนี้เข้ามือถือ