CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

โต๊ะรัชดาเดี๋ยวนี้กติกามากจังครับ

อยากบ่นเรื่องการโพสต์รูปรถใหม่ๆที่ปัจจุบันทำยากจังครับ มีการแจ้งลบหรือพยายามไม่ให้ข่าวสารเผยแพร่ออกไปมากกว่าแต่ก่อนเยอะจังครับ
    เมื่อก่อนไม่ยักกะเป็นแบบนี้ เพื่อนๆที่เล่นกันก็มาแชร์ข้อมูลกันบ่อยๆ พักหลังตำรวจเวปที่เป็นพวกเรากันเองนี่แหละทำหน้าที่กันหนักไปหน่อยบางทีก็เกินพอดีไป
    ไม่ได้บ่นทางเวปนะครับ เพราะผมเองชอบเล่นบอร์ดพันทิพย์ที่สุด เข้าบ่อยกว่าเวปอื่น

จากคุณ : เกียร์ช้างถีบ - [ 10 ก.ค. 47 22:30:32 ]