CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เห็นเว็บ ดีๆ ในเมืองไทยกับเขาบ้างแล้วเรา

ดี (3 คน)
      เฉยๆ (0 คน)
      ไม่ดี (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 3 คน

100.00%
     0.00%
     0.00%

จริงๆแล้วไม่เกี่ยวกับผมหลอก ผมเพิ่มเริ่มมาสนใจเรื่องรถ เพราะอยากจะขายคันเก่า ซื้อคันใหม่ ... บังเอิญ ไปเจอ เว็บหนึ่ง ติดตามมาได้ 2-3 เดือนแล้ว เยี่ยมมาก เพราะเป็นที่ชุมนุมรถบ้านมารวมกันขาย อยู่ๆ เมื่อไม่กี่วันมานี้ ออกลูกเล่นใหม่มา อึ่งเลยครับ เขาใช้ Concept 1 คน 1 เบอร์ 1 คัน และ Concept เจ้าของขายเอง ประทับใจกับฝีมือ เว็บ Master จริงๆ ถ้าเป็นคนไทยทำ ผมขอนับถือนับถือครับ

เพื่อนๆ ลองดูว่าที่ผมคุยนั้น Over ไปหรือเปล่า ช่วย เข้าไปดู และ ช่วย Vote ด้วยนะครับ อยากรู้จริงๆว่าคิดเองคนเดียวหรือเปล่า

www.Taladrod.com

แก้ไขเมื่อ 16 ก.ค. 47 09:44:42

จากคุณ : Alibaba7227 - [ 16 ก.ค. 47 09:40:48 ]