CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

รถร้อน แอร์ไม่เย็น ร้อนเหมือนไดร์เป่าผม เครื่องยนต์มีเสียงแปลกๆ เวลาสตาร์ทแล้ว

bm 325 ปี94 m50 ขับรถอยู่ แล้วเปิดแอร์ในตอนกลางวันถึงแม้จอดในที่ร่มแดดไม่แรง แอร์ไม่เย็น พัดลมด้านหน้าติด เครื่องไม่ฮีท แต่ในห้องโดยสารร้อนมากลมแอร์ออกมาร้อนเหมือนไดร์เป่าผมเลย ช่วยแนะนำว่าเสียที่อะไรคะ และเครื่องยนต์ด้านหน้ามีเสียงดังแครกๆ เวลาสตาร์ทรถติดแล้ว ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : ฟ้าส่งให้เกิดมาสวย - [ 16 ก.ค. 47 18:26:07 ]