CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

<<< : : : : [กระทู้ไม่มีอะไรทำ]มาทายรถปริศนาต่อไปนี้กันเถอะครับ (เก่าหน่อยนะ) : : : : >>>

วันนี้ว่างๆ ไปสอบแล้วก็ไม่มีอะไรทำ ตามภาษา เด็กๆ

ก็เลยไปค้นเอารถเก่าๆ เหล่านี้มาให้พี่ท่าน ประลองกัน
    ว่าใครจะแก่(เอ๊ย)... เก่ง และจำแม่น กว่ากัน

เริ่มกันเลยดีกว่าครับ
    โจทย์ จงบอกชื่อ ยี่ห้อรถยนต์ต่อไปนี้ มาให้ถูกต้อง .. มี
    ให้ 10 ข้อครับ ยากมั่งไม่ยากมั่ง คละกันไป แสดงฝีมือ
    หน่อยเร๊วววว .....

ปล. พี่จิม ห้ามทำ รอบอมเฉลยก่อน

ไฟล์รูปภาพ

จากคุณ : Bombe - [ 17 ก.ค. 47 23:38:43 ] ส่งภาพนี้เข้ามือถือ