CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

=====วันนี้เจอ "TOYOTA TUNDRA AccessCab V8 TRD" ครับ=====

วันนี้เจอรถโตโยต้า ทันดร้า AccessCab เครื่อง 8 สูบ แต่งโดย TRD  รุ่นใหม่ล่าสุดเลยครับ สวยมาก คันใหญ่จริงๆ พวงมาลัยซ้าย ทะเบียน อว xxxx เจอแถวเอกมัย นั่งกันเต็มรถเลย 5-6 คน รถกระบะคันใหญ่มาเลย
    รถสีขาวมุก สวยมาก แค็บหลังเปิดได้ด้วย

ไม่ทราบว่าเป็นรถที่เอาเข้ามาเองหรือเปล่าครับ?

จากคุณ : MR.Runabout - [ 22 ก.ค. 47 22:42:15 ]