CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ผมสมาชิกใหม่ครับ เอารูปมาฝากเพื่อนๆชาวรัชดาด้วยครับ ติชมด้วยนะครับ แหะๆ

พอดีแอบอ่านมานานแล้วครับ พอดีวันนี้ได้เป็นสมาชิก โพสครั้งแรกเลยเอารูปรถสวยๆมาฝากครับ จะได้เป็นการ เริ่มต้นที่ดีครับ เริ่มด้วย Ford F-250 ยาง 44นิ้วเป็นไงมั่งครับ สวยไหมครับ เชิญสมาชิกติชมได้นะครับ

แก้ไขเมื่อ 23 ส.ค. 47 19:47:33

จากคุณ : เสียงเพลงแห่งเสรีภาพ - [ 23 ส.ค. 47 19:46:20 ]