CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

พี่ๆครับจะไปจองวิช วานบอกข้อดีข้อเสียของตัวนี้หน่อยครับ เป็นยังไงบ้าง

พอดีว่าแม่ผมขายซีวิคของผมไปครับ แล้วเลยจะออกรถใหม่ พอดีอยากขับพวกมินิแวนครับ เผื่อให้พ่อแม่นั่งหรือแฟนผมและเพื่อนๆด้วยน่ะครับ เลยดูตัววิชอยู่ ก็ภายนอกดูสวยดีครับ อุปกรณ์ก็ดีเลย แต่พวกฟีลลิ่งในการขับหรือเสียงลม หรือพวกเครื่องยนต์ มีอะไรมีปัญหาไหม ราคาสมเหตุสมผลหรือป่าว? และควรเอาตัวมีซันรูฟไหม เพราะต่างกันถึง50000 บาท ยังไงช่วยไขข้อข้องใจของผมหน่อยนะครับ จะได้เป็นแนวทาง แล้วจะเทียบกับสตรีมให้ดูหน่อยก็ได้ครับพี่ เพราะก็ดูๆไว้ทั้งสองรุ่นเลยครับ ขอบคุณมากๆครับ

จากคุณ : วิช - [ 28 ส.ค. 47 18:17:01 A:61.90.84.245 X: TicketID:071388 ]