CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ไม่ได้โม้ Avanza ยาวกว่า Camry ใหม่

จริงครับผม เมื่อวานนี้มีโอกาสไปดู Vigo ที่โชว์รูมมา แล้วแวะโฉบไปดู Avanza ครับ
    ปกติใช้ Camry 2002 อยู่ครับ ตั้งแต่ออกมา ก็ติเรื่องเบาะคู่หน้าแล้วว่ามันสั้นเกินไป ทำให้เมื่อยข้อพับเข่า และน่องพอสมควร
    แต่พอไปนั่งเบาะคนขับของ Avanza นะ มันทั้งอวบ อ้วน กว้าง และยาวกว่า Camry ครับ อยากจะขอเปลี่ยนไปใช้จัง ไม่รู้ว่าใช้ได้หรือเปล่า
    เพื่อนสมาชิกลองไปนั่งดูได้ครับ อย่างน้อย Avanza ก็ดีกว่า Camry ตรงเบาะเนี่ยแหละครับ

จากคุณ : PY-JM - [ 6 ก.ย. 47 13:01:00 ]