CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

มีที่ไหนที่สอนความรู้เบื้องต้น(หรือเบื้องกลางด้วยก็ได้)สำหรับการดูแลซ่อมรถ และแก้ปัญหาในด้านต่างๆ ของรถครับ

คืออยากมีความรู้ได้ช่วยตัวเอง และช่วยผู้อื่นได้เมื่อจำเป็นครับ อยากได้ที่สอนตอนวันเสาร์หรืออาทิตย์ครับ มีที่เรียนที่ดีๆมีอุปกรณ์ครบครันบ้างไหมครับ อยากได้เพื่อนด้วยครับ

จากคุณ : Mark - [ 13 ก.ย. 47 18:41:06 A:203.103.7.91 X: TicketID:057042 ]