CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

chassis จะกี่ชิ้นหรือชิ้นเดียวก็แข็งแรงได้ แต่แหกตานี่รับไม่ได้

คือ chassis เนี่ย จะมาจากเหล็กกี่ชิ้นมันไม่สำคัญหรอก
    ด้วยความรู้และเทคโนโลยีในปัจจุบันแล้วเนี่ย
    ผมว่าผมทำให้มันแข็งแรงได้เท่ากับชิ้นเดียวได้นะ
    และหลายๆชิ้นต่อกัน ก็สั่งได้ด้วยว่า ถ้ามีแรงอะไร
    มากระทำ ณ ตรงบริเวณใด ให้ตำแหน่งไหนพัง และพังแบบไหน

และผมเชื่อว่า วิศวกรของ T.... ก็รู้ในสิ่งที่ผมรู้ครับ
    แต่ โฆษณา นี่สิ เค้าโฆษณาไว้ว่าอย่างไรบ้างครับ
    ผมขอดูภาษาหน่อยได้มั๊ย ว่าศรีธนญชัยหรือเปล่า

จากคุณ : โลหการ4 - [ 22 ก.ย. 47 03:02:20 ]