CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

คนที่ขับ HONDA เพราะมันคือ HONDA ใช่ไหมครับ (กระทู้ไร้สาระ)

คือว่า ก่อนอื่นผมไม่ได้มีเจตนาจะมาแบ่งพรรค แบ่งพวก โจมตี มีอคติ หรือ สร้างความวุ่นวายอะไรทั้งสิ้น เพียงอยากทราบว่าสิ่งที่ผมคิด เป็นสิ่งที่คุณ ๆ ส่วนใหญ่คิดกันหรือเปล่า...

เมื่อพูดถึงรถเก๋งในตลาดซื้อง่าย-ขายคล่อง ราคาไม่แพงมากนัก คนนิยมเล่นกัน หลาย ๆ คน จะนึกถึง 2 ยี่ห้อนี้ TOYOTA กับ HONDA ส่วนตัวชอบทั่งคู่ เพียงแต่ว่ารุ่นไหนจะออกแบบมาสวยกว่ากัน...

เหตุผล..ที่คนซื้อ HONDA มาขับ เพราะมันคือ HONDA ใช่ไหมครับ มันไม่ใช่ TOYO... หรือเปล่า เกี่ยวกับอิมเมจ ใช่ไหมครับ แบบว่ามันไม่เคยเป็นแท็กซี่ หลายคนคิดเห็นผมหรือป่าวน่า...(คงไม่งงกับหัวข้อนะครับ)

จากคุณ : รักคอม ยิ่งชีพ - [ 29 ก.ย. 47 10:58:32 ]