CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

........ถ้าห้องรัชดา จัดกิจกรรมแรลลี่มีทติ้ง กระชับความสัมพันธ์........... สนใจมั้ยครับ

จัดกิจกรรม ร่วมกันทำบุญตามประเพณี (1 คน)
      รวมตัวกันจัดกิจกรรมที่สร้างสรรค์สังคม (10 คน)
      รวมตัวกัน เดินทางท่องเที่ยว ยังต่างจังหวัด ใกล้ๆ เช้าไปเย็นกลับ (3 คน)
      รวมตัวกัน จัดมีทติ้ง แล้วพักค้างคืน 1 คืน (13 คน)
      มีทติ้งนัดทานข้าวมื้อค่ำ ก็เพียงพอแล้ว (7 คน)
      มีทติ้งกันในเว็บบอร์ดก็พอ :) (2 คน)
      อื่นๆ เช่น ........ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 36 คน

2.78%
     27.78%
     8.33%
     36.11%
     19.44%
     5.56%
     0.00%

ผมจะตั้งหัวข้อให้เลือกโหวตหยั่งเสียงนะครับ
    แบบว่าจะกระจายๆหลายแนวๆ  wink
    แล้วในแต่ละหัวข้อ อยากให้เป็นแบบไหน ช่วยกันเสนอแนะหน่อยนะครับ
    ถ้าโอเคลงตัว จะได้มีการสำรวจพื้นที่กัน
    และเผื่อจะได้ขอสปอนเซอร์จากกระทิงแดง / ปตท. / บริสโตน / นิตยสารรถ เป็นต้น <---- เคยขอตอนทำกิจกรรมที่มหาลัยหน่ะ ไม่รู้ว่า ถ้าจัดมีทติ้งรัชดา จะขอได้ง่ายๆมั้ยครับ

กว่าทุกอย่างจะลงตัว ก็หน้าหนาวพอดีเลยครับ

จากคุณ : ds30482 - [ 1 ต.ค. 47 18:42:54 ]