CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ข่าวนี้ มันยังไงกันแน่

ได้ข่าวว่า วีโก้ถูกเรียกคืน(ข่าวมีแค่นี้จริงๆ ) มันไม่มีการขยายความ ผมมองว่า มันจะเหมือนข่าว D-MAX ครัชชีส์หักกลางหรือปล่าว ไปๆ มา ก็กลายเป็นเรื่องโจมตีกัน
    1. ถ้าวีโก้ถูกเรียกคืนเพื่อแก้ไขจุดที่บกพร่อง ผมก็ว่าดีที่ บ.รู้จักรับผิดชอบ เหมือนในต่างประเทศ แต่ในความรู้สึกคนไทย จะรู้สึกตรงกันข้าม
    2. ถ้า  D-MAX ครัชชีส์ที่ต่อ 3 ท่อน มันหักกลางจริง ใครเคยเห็นมั่ง หรือว่า ฟังเค้าเล่ามาอีกที แล้วก็มาขยายต่อ จนไม่รู้ว่า เรื่องจริงหรือไม่

ถ้ามันเป็นอย่างนี้ผมว่า เสียหายทั้ง 2 ยี่ห้อ นะ

จากคุณ : borworn_l - [ 2 ต.ค. 47 18:36:48 ]