CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

**โหวตกันหน่อยค่ะ ว่ารถ SUV ราคาระดับล้านต้นๆ คันไหนน่าสนใจค่ะ**

mazda tribute (10 คน)
      ford escape (25 คน)
      suzuki grand vitara (2 คน)
      CR-V (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 43 คน

23.26%
     58.14%
     4.65%
     13.95%

อยากขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ ว่ารถ SUV คันไหนที่ราคาล้านต้นๆ แล้วน่าใช้มากที่สุดอ่ะค่ะ พอดีแฟนให้เลือกเอง ยังไม่รู้จะตัดสินใจยังไง ตั้งใจว่าจะใช้นานซักหน่อย(เกิน 3 ปี) คือคันที่แล้วเลือกมาขับได้ไม่นานก็ไม่ขับ แฟนเลยบอกว่า ให้เลือกรถที่ขายราคาไม่ตก อันนี้ไม่ทราบจริงๆค่ะ รบกวนพี่ๆ เพื่อนในห้องรัชดาช่วยหน่อยนะคะ รบกวนจริงๆ ค่ะ

จากคุณ : Teddy is my love - [ 2 ต.ค. 47 22:11:22 ]