CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

อยากรู้จักR-1ครับ ขอคำชี้แนะด้วย

เมื่อวานกำลังขับSTRADAอยู่ผ่านทางมวกเหล็ก เจอR-1คันนึงวิ่งแซงผ่านไป โอ้พระเจ้า..จอร์จ มันยอดมาก สวยอะไรปานนี้ ขนาดได้เห็นแวบเดียว มันเร็วเกิน 90 แหงๆเลยครับท่าน อยากทำความรู้จักกับเจ้านี่ขึ้นมาทันทีเลยครับ ทีแรกก็ไม่รู้จักหรอกครับว่ารถอะไร จะเร่งตามไปดู แต่น้องชายผมที่นั่งไปด้วยมันบอกเร่งให้ตายก็ไม่ได้เห็นท้ายถ้าเขาไม่จอดซะล่ะก็ เออ จริงของมัน มันบอกผมว่านี่คือR-1 สุดยอดรถของยามาฮ่า เพิ่งจะเคยได้ยินชื่อ ธรรมดาเคยเห็นแต่รถคันเล็กๆผมก็ไม่ค่อยชอบมอเตอร์ไซค์อยู่แล้วด้วย แต่เจอเจ้าหนูนี่เปลี่ยนใจทันทีเลย ทั้งรูปร่างทั้งเสียงสุดเซ็กซี่ มันวิ่งผ่านไปเหมือนกระชากใจผมให้ลอยตามไปด้วยเลย มันกระตุ้นอารมณ์หื่นจริงๆ
    เจ้าR-1มันมีกี่รุ่นกี่แบบครับ ออกมานานรึยัง สเปกเป็นยังไง ถ้าจะหามาขี่เท่ๆจะดีมั้ย ราคาซักเท่าไหร่ครับ แล้วค่าดูแลรักษาแพงมั้ย

จากคุณ : R-1mania - [ 3 ต.ค. 47 07:28:56 A:203.145.12.80 X: TicketID:074899 ]