CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

/*-*/*-*/*-*/ ภาพบรรยากาศงาน CHEVY Homecoming Day (งานมีถึงเสาร์-อาทิตย์นี้นะครับ) /*-*/*-*/*-*/

เมื่อวานนี้ไปงาน เชฟวีโฮมคัมมิงเดย์มาครับ

ถือเป็นกิจกรรมการตลาดที่เชฟโรเลต/จีเอ็ม
    พยายามตอกย้ำความมีรากเหล้าของแบรนด์
    เพื่อให้คนไทยมั่นใจว่า จีเอ็มจะปักหลัก ไม่หนีไปไหน
    เหมือนในอดีตแน่นอน

ใครที่ชอบบรรยากาศย้อนอดีต ไม่น่าพลาดงานนี้ครับ

ทำไมไม่น่าพลาด?
    ลองมาดูกันดีกว่า

จากคุณ : JIMMY - [ 8 ต.ค. 47 22:07:22 ]