CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

การขอเลขทะเบียนรถ.....อีกซักครั้ง

การขอเลขทะเบียนรถที่ขนส่ง ถ้าได้แล้วนี่ต้องจดทะเบียนภายในระยะเวลาเท่าไรครับ เพราะนี่ก็เดือนสิบแล้ว ว่าจะยืดไปอีกซักสองเดือน ไปจดปี 2005 (ความจริงดองมาหลายเดือนแล้ว)

ช่วยบอกอีกทีครับว่า ต้องไปที่ตึกใหน และต้องเอาเอกสารอะไรไปบ้าง แล้วเวลาไปขอนี่ ต้องขอทีละหมายเลข หรีอว่าให้เป็นชุด เช่นเรายี่นไปเลยซัก 20 เลข ถ้าเลขใหนว่างก็เอาเลขนั้น อะไรทำนองนั้น
    เลขที่สนใจนี่ไม่ได้อยู่ในกลุ่มเลขประมูลนะครับ ขอคำแนะนำด้วย ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : Double A - [ 16 ต.ค. 47 16:10:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป