CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ผมรบกวนผู้ที่รู้เรื่องในรถ ฮอนด้าแจ๊ส ช่วยคลายปัญหาผมหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ผมอยากรู้ว่า รุ่นต่างๆของฮอนด้าแจ๊ส นี่มันต่างกันยังไงครับ เช่น พวก S(MT), S(AT), S(MT)AS, S(MT)AS, E(MT),E(AT), E(MT)AS, E(AT)AS  ครับ
    2. ตอนนี้ถ้าจะซื้อ เงินดาวน์มันอยู่ที่เท่าไรครับ

แค่นี้ครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : piks - [ 23 พ.ย. 47 12:03:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป