CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

จับคู่ Girly Bery กับ บูธใน Motor Expo 04' โหวตกันเล่นๆ อิอิ

รถญี่ปุ่น อาทิ Honda Jazz (15 คน)
      รถยุโรป อาทิ Benze SLR (0 คน)
      มอร์เตอร์ไซค์ อาทิ nice, meo (6 คน)
      เครื่องเสียง หรือพวก Accessories ต่างๆ (6 คน)
      ประชาสัมพันธ์หน้างาน (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 28 คน

53.57%
     0.00%
     21.43%
     21.43%
     3.57%

ท่านทั้งหลายคงรู้จักมักคุ้นกับความน่ารักปนเซ็กซี่เล็กๆ กับ 4 สาววงดังกล่าวมาบ้างไม่มากก็น้อย ข้าเจ้าเลยนึกคึกเล่นๆ ( แซวเล่นๆ ครับ ) ว่า ท่านอยากให้น้องเค้าไปเป็น Pretty กับงานในบูธไหนกันบ้าง ลองโหวตเล่นๆ นะครับ

ปล. กระทู้นี้เจตนาลองจับคู่ภาพลักษณ์ดูเล่นๆ ฉะนั้นอย่าซีเรียสนะครับ มะงั้นข้าเจ้าแจ้งลบจิงๆ ล่วย อิอิ

จากคุณ : _K_F_C_ - [ 30 พ.ย. 47 21:51:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป