CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

E280W124 กับE230 W210 ถามเกี่ยวกับค่าบำรุงรักษา

กำลังมอง2รุ่นนี้อยู่ครับ
    แต่ติดตรงที่ลังเลยว่า
    ค่าบำรุงรักษาเนี่ยE230
    จะสูงกว่ามาก อันนี้ไม่รู้จริงรึปล่าวครับ
    รวมทั้งมีหลายๆคนเคยบอกว่าE280
    ช่วงล่างและเครื่องเนี่ยค่อนข้างดีกว่าE230
    พอสมควรเลย  มันเลยทำให้ผมไม่ค่อยแน่ใจ
    ครับว่าจะเล่นตัวไหนดีครับ
    แล้วอัตราบริโภคน้ำมันต่างกันมากมั้ยครับ

จากคุณ : VW Tri-xenon - [ 4 ธ.ค. 47 17:39:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป