CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

>>> มาเลือกสี Mazda 3 กันเต๊อะ sedan+sport<<<

เทคโนซิลเวอร์ (22 คน)
      แมชชีนซิลเวอร์ (2 คน)
      แดงอินฟาเรด (6 คน)
      ดำ แพนเธอร์แบล็ค (0 คน)
      เทคโนซิลเวอร์ 5 ประตู (4 คน)
      แมชชีนซิลเวอร์ 5 ประตู (2 คน)
      ดำ แพนเธอร์แบล็ค 5 ประตู (งานมอเตอร์ expo) (5 คน)
      ขาวไดมอนด์ไวท์ 5ประตู (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 50 คน

44.00%
     4.00%
     12.00%
     0.00%
     8.00%
     4.00%
     10.00%
     18.00%

มากวนใจอีกแล้วค่ะ ตอนนี้ยังเลือกสีไม่ได้เลย
    ท่านอื่นๆ ว่าสีไหนสวยคะ มีใครจองสีไหนไปแล้วบ้าง

เล็งไว้ประมาณข้างต้น

ชอบสีแดงค่ะ เก่าไปแล้วจาซีดมากไหมคะ.......
    (ขอบคุณ mazdaclub.net ด้วยค่ะ เอื้อเฟื้อภาพ)

อ้าวส่งผิด 1 รูปค่ะ เด๋วเอาใหม่

แก้ไขเมื่อ 05 ธ.ค. 47 19:08:01

จากคุณ : @มารน้อย เอ้อเหอ@ - [ วันพ่อแห่งชาติ 19:06:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป