CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

รบกวนสอบถามเรื่องรถกระบะ Frontier / Figther / Strada หน่อยครับ

คือ จะรบกวนสอบถามว่า รถกระบะ 3 รุ่นนี้ Frontier / Fighter / Strada แตกต่างกันอย่างไรบ้าง คือผมไม่มีความรู้เรื่องกระบะมาก ส่วน Toyota กับ Isuzu ก็แพงเกินงบ เลยรบกวนสอบถามข้อมูลเพื่อพิจรณา

ที่อยากทราบเลยจริงๆ คือ

1 เรื่องศูนย์บริการ เวลาเดินทางออกต่างจังหวัด ยี่ห้อไหนดีสุด ยี่ห้อไหนไม่ค่อยมีศูนย์ครับ
    2 คือเรื่องเครื่องยนต์ และความทนทาน คันไหนดีกว่าครับ
    ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับทุกท่านที่ช่วยให้ข้อมูลด้วยครับ

จากคุณ : Hydra - [ 13 ธ.ค. 47 20:32:55 A:202.183.167.89 X: TicketID:009570 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป