CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

==========ราคารถยนต์เก่าเมื่อ 30 ปีที่แล้ว==========(ถูกใจช่วยโหวตด้วยนะครับ)

=====ราคารถยนต์เก่าเมื่อ 30 ปีที่แล้ว=====

สวัสดีครับ

ตามสัญญา

เมื่อปีที่แล้วเราเสนอ.... รวมสเปกรถยนต์เก่า

ปีนี้เราเสนอ....รวมราคารถเก่าภาค 1 (ภาครถญี่ปุ่น)

โดยผลงานชิ้นนี้ที่ผมนำเสนอคือ "ราคารถยนต์เก่าเมื่อ 30 ปีที่แล้ว" โดยคัดลอกมาจากคู่มือประจำรถ ปี 2517 ของ รยสท. ซึ่งป็นราคาก่อนวันที่ 16 พ.ค. 2517

ก็อาจจะมีถูกผิดอยู่บ้าง เพราะผมนำข้อมูลมาจากเล่มนี้เล่มเดียว ถ้าใครมีข้อมูลเก่าๆพวกนี้อยากจะสนับสนุนให้ผมหรือพวก Catalogue ก็ยินดีครับ  แต่อย่าลืมนะครับ ถ้าถูกใจช่วยโหวตให้ด้วย...

เพื่อไม่ให้เสียเวลา ไปชมกันได้เลยครับ...
    wink

จากคุณ : MR.Runabout - [ 23 ธ.ค. 47 22:26:59 ] ส่งภาพนี้เข้ามือถือ

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป