CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

สมรรถณะ >> ช่วงล่างและการเกาะถนน ของ JAZZ เป็นอย่างไรบ้างคับ ?

สนใจ Jazz อยู่เหมือนกันครับ แต่... สิ่งที่ผมต้องการจากรถมากๆนอกจากความสวยแล้วก็คือ ช่วงล่างและการเกาะถนนอ่ะคับ

อยากทราบว่า เจ้า Jazz เนี่ย ช่วงล่างเป็นอย่างไรบ้าง
    และเกาะถนนได้หนึบแค่ไหนครับ
    เข้าโค้งแรงๆเหวี่ยงมากไหม ? ความเร็วที่เท่าไหร่ เริ่มอาการออกครับ
    ช่วงล่างลดแรงสะเทือนได้มากไหม ? กระด้างหรือป่าว ?

ช่วยตอบด้วยครับ

จากคุณ : H blood - [ 6 ม.ค. 48 12:21:03 A:203.113.39.10 X:203.150.217.111 TicketID:035682 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป