CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

อยากถามเรื่อง ราคารถ Altis และ รายละเอียดเรื่องของแถมครับ

คือสนใจรุ่น Altis 1.6 E Manual นะครับ ไม่ทราบว่าตอนนี้ราคาเท่าไหร่ เพราะได้ข่าวมาว่า มีการลดราคาเนื่องจากมีการปรับโครงสร้างภาษี แล้วถ้าซื้อตอนนี้ ได้ของแถมอะไรบ้าง เพื่อจะได้ไปขอกับ SALE เพราะเคยคุยกับ SALE ไว้ว่า อยากได้ของแถมอะไรแล้วเขาจะขอบริษัทมาให้แล้วค่อยคุยเรื่องราคารถ ผมก็เลยหาหา ข้อมูลอยู่ก็ยังตัดสินใจไม่ได้ว่า จะ ขออะไรบ้าง เอาให้คุ้ม ว่างั้นเถอะนะครับ แล้วถ้าขอของแถมยังคงได้ส่วนลดอีกด้วยไหมครับ รบกวนช่วยตอบเยอะๆ นะครับ ขอบคุณมากมาก ครับ

จากคุณ : Bee And 1 - [ 25 ก.พ. 48 12:21:28 A:10.10.0.38 X:61.91.68.7 TicketID:087099 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป