CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เรื่องของเครื่องยนต์ 3.2 เทอร์โบ ที่จะมาในกระบะ มิตซูบิชิตัวใหม่

ผมได้ข่าวมาว่า ในรุ่นเกียร์ ออโต จะเหมือนกับ เจ้า ปา ส่วนเกียร์ แมนน่วล นั้นยังปิดเป็นความลับ(ซึ่งจุดนี้แหละที่ผมยังคลางแคลงใจ)เพราะเดิมทีเครื่องตัวนี้ไม่มีเกียร์ แมนน่วลแต่ผมได้ข่าวมาว่ากะลังซุ่มวิจัย อยู่ ไม่เอาเกียร์ ของเครื่อง เดิมมาหรอก ของใหม ไม่รู้จริงเท็จแค่ใหนนะ
    แต่ที่แน่ๆ ผมได้ข่าวแบบชัวร์ๆมาแล้วว่า 165 ม้า หรือ 178 (jis)ด้วยล่ะครับ ใครมีข้อมูลหรือความเห็นใดๆก็ขอเชิญนะครับ

จากคุณ : นาย_Rally-Master - [ 8 มี.ค. 48 20:20:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป