CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

เย้ๆๆๆๆเราได้อมยิ้มแล้วขอเป็นน้องใหม่ด้วยคนนะคะ

เข้ามานานแล้วค่ะ แต่ใช้บัตรผ่านเพิ่งได้อมยิ้มวันนี้เองดีใจจังจะได้โพสต์รูปกะเค้าได้ซักที ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะขออยู่ห้องนี้ละกันแบบว่าหน้าด้านอ่ะพอดีกำลังจะซื้อรถเลยมาหาความรู้ในนี้ค่ะ ขอบคุณค่ะพี่ๆที่หน้ารักทุกคน

จากคุณ : ช่อแก้ว - [ 10 มี.ค. 48 21:12:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป