CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ช่างฮอนด้าปล่อยเกียร์ว่าง(ออโต้) เมื่อใกล้ไฟแดง

เอารถไปซ่อม ศูนย์นี้บริการดีมากครับ
    แต่เจอช่างที่ขับรถไปรับส่งขับรถของศูนย์ เกียร์ออโต้
    เวลาใกล้ถึงไฟแดงเขาเปลี่ยนเกียร์ว่าง
    แล้วไห้รถไหลเหมือนเกียร์ธรรมดาเลยครับ
    ไม่ได้ขับช้าๆด้วย เลยบอกเขาว่าไม่น่าจะทำแบบนี้
    ช่างเขาบอกว่าไม่เป็นไร เกียร์ออโตก็ลากได้
    ผมเลยกลัวครับ กลัวว่าเวลาเอารถผมไปทดสอบหลังซ่อมแล้วจะทำแบบนี้กับรถผม
    ศูนย์ต่างจังหวัด อยากรู้ที่ไหนจะ mail ไปบบอกครับ

จากคุณ : เนวิน - [ 16 มี.ค. 48 15:19:14 A:192.168.0.151 X:61.19.112.244 TicketID:082911 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป