CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

โหวตหน่อยครับ ชาวรัชดาคิดว่า BMW 318 E36 ตอนนี้ขับแล้วแย่มั้ยครับ

ไม่แย่เลย BMW ชื่อนี้ยังไงก็เท่ห์ (5 คน)
      รีบเปลี่ยนด่วนเลยนะ ตกรุ่นแล้ว ตกรุ่นอีก (2 คน)
      ก็พอขับได้นะ สาว ๆ คงไม่คิดมากหรอก (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 14 คน

35.71%
     14.29%
     50.00%

ตอนนี้หมดความมั่นใจมากเลยครับ ธรรมดาก็ตกรุ่นอยู่แล้ว นี่ยังจะออกรุ่นใหม่อีก
    เห็นว่า motor show นี้ก็เอามาอวดแล้ว แล้วคนไม่มีตังค์ซื้อใหม่อย่างผม
    กำลังรู้สึกว่าตัวเอง เป็นคนล้าหลังมากเลยครับ หดหู่สุด ๆ สมาชิกชาวรัชดา คิดว่าไงครับ
    ...สาว ๆ เค้าจะเมินหน้าหนีมั้ยครับ

เอาบล็อกมาแปะ
    http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=doggie&group=1

แก้ไขเมื่อ 23 มี.ค. 48 15:56:06

จากคุณ : Mr.DogGie - [ 23 มี.ค. 48 12:34:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป