CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

l*-*l*-*l*-*l คุณๆในรัชดาจะดูหนังเกี่ยวกับรถเต่ามีชีวิตเรื่อง HERBIE FULLYLOAD ไหมครับ(และน้องลินเซย์) l*-*l*-*l*-*l

ดูแน่ๆ ชอบดูรถเต่า หรือพวกรถมีชีวิตอย่างละคร สายฟ้าสลาตัน ทำนองเนี่ย (3 คน)
      ดูแน่ๆ เพราะดูร่างๆอวบๆของน้อง LINDSAY LOHAN (6 คน)
      พิจารณาอ่ะนะ เห็นหนังน่าจะสนุก (1 คน)
      ไม่ดู เพราะน่าจะติงต๊อง (2 คน)
      ไม่ดูอ่ะ ไม่รุ้ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 12 คน

25.00%
     50.00%
     8.33%
     16.67%
     0.00%

วันนี้ผมได้ดู ตัวอย่างหนังเรื่องนี้ก่อนฉายหนังบุปผาราตรีสอง เห็นแล้วน่าจะสนุกดีนะ รถเต่ามีชีวิตพูดกับคนไม่ได้นะได้แต่สื่อสารทางวิธีกระพริบตาได้ อิอิ

เฮอร์บี้เต่าหนุ่มของเรา ยังแอบหลี นิวบีเทิ้ล สีเหลืองตูดสวยสะด้วยนะนั่น หี่ๆ

หนังจะฉายวันที่ 24 มิถุนายน นี้นะครับ
    ดูแกลเลอรี่ภาพและเทรลเลอร์หนังได้ที่เวบนี้นะก๊าบ
    http://disney.go.com/disneypictures/herbie/

แล้วที่อยากจะให้ติดตามคือหนังอนิเมชัน 3 มิติ เรื่อง the cars ไม่รู้ตอนนี้จะเสร็จแล้วยังต้องรอติดตามต่อไปนะก๊าบ

จากคุณ : HOMY DEMIO sport mpv - [ 18 เม.ย. 48 00:56:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป