CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

Accord ผมโดน Volvo แซงที่ 200 เป็นไปได้ไง งั้นมันไม่ต้องขับ 210-220 เหรอ

ผมขับ Acccord 2.4 ตัวใหม่บนมอเตอร์เวย์ ปกติขับเร็วอยู่แล้วและมี Volvo ไล่กวดมาคันนึงแต่ช่วงกลางๆเนี่ย รถผมกินขาด แต่พอถนนโล่งๆ ผมกดหนีไปที่ 200 มันเร่งมาติดตูดผมแถมแซงไปเฉยๆ ดูแล้วก็รถธรรมดาๆอ่ะคับ แต่สงสัยว่ามันไม่ต้องวิ่ง 220 เลยรึไงถึงแซงผมได้แล้วเพราะเคยขับรถของลุงเป็นรุ่น 940 อืดสุดๆ คนนี้ผมเห็นรุ่น 850 T5 ตอนด่านจ่ายเงินอ่ะคับ

ตอนขับต่อไประยองไม่อยากบอกเลยว่าโดนอีกคันสวนไปอีกแต่อันนี้ป้ายแดงพอรับได้

จากคุณ : กลม - [ 2 พ.ค. 48 09:13:08 A:210.203.182.90 X: TicketID:097002 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป