CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

Nissan เทียน่า ขับขึ้นห้างพันทิพย์ไหวไหมครับ

เคยไปปีที่แล้วกับเพื่อน รถ Altis โอ้โหห ทางขึ้นแคบสุดๆๆ ผมละเสียวแทนจริงๆ เห็นรอยสีขูดเพียบเลย

เทียน่าผม ผมคิดว่ามันใหญ่พอควรนะ มีความจำเป็นต้องไปซื้อคอมพิวเตอร์น่ะครับ จะพอขับขึ้นไหวมั้ยครับ

หรอว่าไป Taxi ดีครับ

จากคุณ : ยิ่งใกล้ยิ่งเจ็บ - [ 3 พ.ค. 48 22:38:03 A:202.183.144.95 X: TicketID:093971 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป