CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ถาม เกี่ยว กะ Altis 1.6E กะ 1.8E ครับ รายละเอียดด้านในครับ

ถาม เกี่ยว กะ Altis ครับ
    คือ ญาติ จะซื้อ altis ระหว่าง 1.6E   กะ  1.8E คิดว่าควรเลือกรุ่น ไหนดี ครับ
    1.แล้วมีข้อดีข้อเสียต่างกันอย่างไร(ประมาณ ว่า ทานน้ำมันต่างกันมากน้อยแค่ไหน) ครับ
    2.แล้วท่านทั้งหลาย ขับ รุ่น ไหน กันอยู่ครับ พอดีจะเอาไปสรุปให้เขาฟัง ครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าด้วยครับ

จากคุณ : sermwong - [ 4 พ.ค. 48 09:28:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป