CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

งบ 1.6 ล้าน อยากได้ตากลมจะได้รุ่นไหนปีไหน และบำรุงรักษาเป็นไงมั่งครับ

ตอนนี้ใช้ bmw 520i ปี 97 เริ่มเบื่อแล้วอยากได้ตากลมครับ เท่าที่ดูงบนี้น่าจะพอได้รุ่นก่อนไมเนอร์เชนจ์ปี 96-98 แต่ใจจริงชอบตัวหลังไมเนอร์เชนจ์มากกว่าจะพอหาได้ไหมครับ

นอกจากนั้นก็มีเต้นต์นึงขายปี 97 แปลงโฉมมาให้แล้ว จะน่าเล่นไหมครับ

จากคุณ : Boy Next Door - [ 10 มิ.ย. 48 17:57:24 A:210.203.180.252 X: TicketID:097002 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป