CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ขออนุญาติตั้งโหวต เรื่องหลอดไฟซีนอน นะครับ อยากทราบจริงๆครับ

ชอบ ทำให้สว่างดี เห็นทาง และทำให้มีความปลอดภัยยินขึ้น (27 คน)
      ไม่ชอบ มันแยงตา เวลามองแล้วแสบตามากๆ ในเมืองไม่มีความจำเป็นต้องใช้ทำให้รบกวนผู้ขับท่านอื่นด้วย (20 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 47 คน

57.45%
     42.55%

คือว่า เนื่องจากกระทู้ของคุณ CEDRIC นะครับกระทู้นี้http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V3535577/V3535577.html นะครับ เรื่องไฟซีนอนทั้งของแท้และของเทียมทำให้ผมอยากจะทราบว่าเพื่อนที่ใช้รถใช้ถนนในห้องนี้มี ความเห็นอย่างไรบ้างเกี่ยวกับหลอดไฟซีนอนอะครับ

*ก่อนโหวตกระทู้นี้ขอให้ใช้ความเป็นกลางในการโหวต อยากให้มอง2 ด้านคือเป็นผู้ใช้เองและเป็นผู้ที่มองไฟซีนอนตามถนนนะครับ
    **กระทู้นี้ไม่ต้องการเห็นการทะเลาะกันในกระทู้นี้นะครับ โปรดให้ความเห็นด้วยความสุขภาพนะครับ  
    ***ขออนุญาตินำรูปภาพของคุณ Ton99 มาประกอบนะครับ

จากคุณ : ปลาทองเมาวุ้น - [ 11 มิ.ย. 48 20:04:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป