CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

::::::: ในห้องนี้มีใครใช้ FIAT RACING บ้างไหมครับ? :::::::

อยากถามเป็นข้อมูลครับว่าปัจจุบันยังมีผู้ใช้ FIAT RACING อยู่บ้าง ฤ เปล่า? กำลังแอบเก็บตังค์หารถเก่ามาตกแต่งบ้าง เลยอยากถามว่ารุ่นนี้ยังพอมีสิทธิ์ไหม? (จะได้เบนไปรุ่นอื่น หากไม่ไหวจริง ๆ)

ใครมีรายละเอียดการใช้งาน? อะไหล่? กลุ่มสัมพันธ์? ก็บอกกล่าวมาหน่อยนะครับ ..

รายละเอียด รู้แต่เป็นเครื่องทวินแคมแท้ สองลิตร ม้า 115 (DIN) ตัว แต่ไม่รู้ซดเท่าไร?

แถมครับ .. ตอนนี้ยังมีใครใช้ FIAT RACING รุ่นพิเศษ VOLUMETRICO บ้างครับ? (140hp (DIN) super charge)? เคยเห็นผ่านตาตอนเด็ก ๆ ครั้งเดียว

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ที่คิดเพราะที่บ้านเคยใช้ 131S Mirafiori ตอนนี้ก็คงไม่แพงนักแต่ไม่รู้ว่าสภาพไหน?

จากคุณ : Shandy - [ 25 ก.ค. 48 08:13:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป